Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Thời gian dự kiến vào ở
Mức giá điện
Mức giá nước
Mức giá internet
Tiện ích
  • Có dịch vụ bảo vệ
  • Có camera
  • Có PCCC
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

cho thuê văn phòng tại cầu giấy

Hiện có 775 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
6

BQL Mitec Dương Đình Nghệ cho thuê 200m² (cắt từ 100m²) view hồ đẹp sẵn nội thất

265 nghìn/m² · 200 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
8

Nhượng văn phòng CIC 219 Trung Kính 500m2 cắt từ 200m2 sẵn nội thất, view đẹp theo nhu cầu

300 nghìn/m² · 500 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
6

New! BQL cho thuê tòa văn phòng Hồng Hà Nutrition Tower số 82 Dịch Vọng Hậu. Diện tích 100m2

299 nghìn/m² · 100 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

Hot! BQL cho thuê văn phòng phố Thọ Tháp. Diện tích 100m2, giá thuê 140k/m2/th

140 nghìn/m² · 100 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
7

BQL tòa nhà An Phú Building 24 Hoàng Quốc Việt, cho thuê VP, DT 250m² - Liên hệ: 0345 943 ***

265 nghìn/m² · 250 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
7

Văn phòng 400m² Toà Lucky Building Trần Thái Tông. Giá thuê 320 nghìn/m2/tháng có cắt nhỏ

320 nghìn/m² · 400 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
24

Cho thuê văn phòng hạng A, tòa IDMC ngõ 19 Duy Tân. Diện tích 1000m2 có cắt linh hoạt

490 nghìn/m² · 1.000 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
23

BQL cho thuê văn phòng hạng B, tòa WEB3 Tower phố Duy Tân. Diện tích 250m² - giá 300nghìn/m2/th

300 nghìn/m² · 250 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
6

BQL cho thuê văn phòng tòa Kim Ánh - Duy Tân - Cầu Giấy. DT cho thuê 340m² - giá 200k/m2/th

200 nghìn/m² · 340 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

BQL tòa nhà Vet Building cho thuê VP, DT thuê 200m2, LH: 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng cho thuê văn phòng tại cầu giấy

Ảnh đại diện
5

BQL cho thuê văn phòng 150m2 đường Trần Vỹ. Liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 150 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

BQL cho thuê văn phòng đường Phạm Tuấn Tài. DT 200m2. Liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
7

Cho thuê văn phòng tòa Dragon Ngõ 11 Duy Tân. Diện tích 200m2. Liên hệ Mr Thành: 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
9

Cho thuê văn phòng đẹp đường Khúc Thừa Dụ. DT 150m2, liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 150 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
6

BQL cho thuê văn phòng đường Trần Thái Tông. Diện tích 200m2. Liên hệ 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 200 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
12

Cho thuê văn phòng ngõ 850 Đường Láng. Diện tích: 424m², giá thuê 190 nghìn/m2/th

190 nghìn/m² · 424 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
6

BQL cho thuê văn phòng đường Đồng Bát. Diện tích 130m2, có cắt. Liên hệ 0345 943 ***

190 nghìn/m² · 130 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
9

Cho thuê văn phòng N03 Trung Yên 9. Diện tích 250m2. Giá thuê: 250k/m2/th. Liên hệ: 0345 943 ***

250 nghìn/m² · 250 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
9

Công ty chúng tôi cho thuê tòa nhà văn phòng mặt phố Dương Khuê diện tích: 150m2 - 200k/m2/th

200 nghìn/m² · 150 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

BQL cho thuê văn phòng đường Trung Kính. DT 100m2. LH: 0345 943 ***

Giá thỏa thuận · 100 m²
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng hôm nay

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}